Fämï£ÿ 9' [Ñ߶‹]... §¶‹üñ
Chào mừng các bạn đến với 4rum của lớp 9/1 http://x1nbl.forumvi.com/. Chúc các bạn có 1 ngày thật vui vẻ. Hãy đăng ký, truy cập vào 4rum để xem các thư mục khác. không mất quá 3p.!
^^--^^

by ngocman.1412
Fämï£ÿ 9' [Ñ߶‹]... §¶‹üñ
Chào mừng các bạn đến với 4rum của lớp 9/1 http://x1nbl.forumvi.com/. Chúc các bạn có 1 ngày thật vui vẻ. Hãy đăng ký, truy cập vào 4rum để xem các thư mục khác. không mất quá 3p.!
^^--^^

by ngocman.1412

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Em sẽ quên anh mãi mãi.Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Oct 15, 2011 9:17 am
dávfsafv
Em sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_01Em sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_02_newsEm sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_03
Em sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_04_newiuemha_xephangdianhEm sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_06_newsEm sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_06
Em sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_07Em sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_08_newsEm sẽ quên anh mãi mãi. Bgavatar_09
[Thành viên] - iuemha_xephangdianhThành viên mới
Thành viên mới
Status : dávfsafv
Em sẽ quên anh mãi mãi. Vide

Bài gửiTiêu đề: Em sẽ quên anh mãi mãi.
http://9nbk.co.cc/profile?mode=editprofile

Tiêu đề: Em sẽ quên anh mãi mãi.

Gửi người xa lạ!

Hôm nay, một ngày nắng đẹp sau gần một tuần mưa ròng rã. Cái rét cũng biến mất cùng cơn mưa ấy.

Anh đã nói rằng anh thích mưa, và em cũng vậy. Em không biết tình cảm của mình dành cho anh như thế nào? Nó có phải là tình yêu hay không? Chưa một lần em nói ra cho anh hiểu. Và thật sự em không dám nói ra. Bởi xung quanh anh có quá nhiều người, em nghĩ họ xứng đôi với anh hơn là em.

Đôi khi sự quan tâm của anh làm lòng em xao xuyến và sự vô tâm của anh làm em thấy hụt hẫng vô cùng. Tự dặn lòng phải quên đi anh, vì em biết trong anh không hề có chỗ cho em. Phải chăng cũng chỉ là tình bạn mà thôi. Có thể em suy nghĩ thái quá nên đôi lúc nghĩ anh cũng thích em. Nhìn lại mới biết chỉ là tình bạn mà thôi.

Đã bao lần em cố gắng cầm điện thoại lên, xóa số điện thoại của anh. Nhưng tới phút cuối cùng quyết định, em lại không đủ quyết tâm xóa nó. Em biết hạnh phúc của anh không dành cho em! Em cầu chúc cho anh tìm được hạnh phúc như anh mong đợi.

Anh biết không, có lúc buồn em đã nghĩ tới anh, muốn nói gì đó cùng anh. Nhưng những lúc như thế anh không hề bên em. Anh đang ở đâu thế? Em không có quyền đòi hỏi điều đó, vì em chỉ là bạn mà thôi. Một người bạn có được phép đòi hỏi quá nhiều không anh?
Những lúc như thế lại có một người xất hiện, em đem mọi tâm tư nói cho họ, nhưng em chẳng cảm thấy nhẹ lòng hơn. Em đợi anh xuất hiện dù em biết sự chờ đợi là vô ích.

Từ nay em xẽ xóa tên anh khỏi trái tim em. Sẽ không bao giờ em chia sẽ điều gì cùng anh nữa, sẽ không bao giờ em dành nhiều thời gian để nói chuyện với anh nữa, sẽ không bao giờ em quan tâm anh nữa. Em cũng mong anh nếu biến mất khỏi cuộc sống của em thì hãy đi đi, đừng nói gì nữa. Em khóc một lần rồi em sẽ quên anh

Vĩnh biệt anh! Người xa lạ trong trái tim em!

Em sẽ quên anh mãi mãi.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.