Fämï£ÿ 9' [Ñ߶‹]... §¶‹üñ
Chào mừng các bạn đến với 4rum của lớp 9/1 http://x1nbl.forumvi.com/. Chúc các bạn có 1 ngày thật vui vẻ. Hãy đăng ký, truy cập vào 4rum để xem các thư mục khác. không mất quá 3p.!
^^--^^

by ngocman.1412
Fämï£ÿ 9' [Ñ߶‹]... §¶‹üñ
Chào mừng các bạn đến với 4rum của lớp 9/1 http://x1nbl.forumvi.com/. Chúc các bạn có 1 ngày thật vui vẻ. Hãy đăng ký, truy cập vào 4rum để xem các thư mục khác. không mất quá 3p.!
^^--^^

by ngocman.1412

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Friendship giao lưu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Jul 25, 2011 10:48 am
Friendship giao lưu  Bgavatar_01Friendship giao lưu  Bgavatar_02_newsFriendship giao lưu  Bgavatar_03
Friendship giao lưu  Bgavatar_04_newtranhuuloc.1995Friendship giao lưu  Bgavatar_06_newsFriendship giao lưu  Bgavatar_06
Friendship giao lưu  Bgavatar_07Friendship giao lưu  Bgavatar_08_newsFriendship giao lưu  Bgavatar_09
[Thành viên] - tranhuuloc.1995Thành viên mới
Thành viên mới
Friendship giao lưu  Vide

Bài gửiTiêu đề: Friendship giao lưu

Tiêu đề: Friendship giao lưu

Tui là admin bên tinhban.4rumer.net chắc admin bên đây cũng biết rồi hen
forum của tui muốn cùng forum của các bạn giao lưu chia sẻ những bí quyết học tốt dù chúng mình cách xa hàng trăm cây số
Nghĩa là bạn ở đầu sông tui ở cuối sông ống chung dòng nước rồi chết chung affraid affraid affraid affraid
web tinhban.4rumer.net đã thm6 liên kết bên web của bạn nhưng khogn6 bik admin bên đâ có biết làm hem hay là không mún làm . nói vậy cho vui thôi ..CÓ gì liên lạc quatinhban.4rumer.net hoặc yh: TranHuuLoc.1995
Bạn ở Hà Nội nơi mà có nhiều con gái đẹp giống như tâm tít hay gì đó
TUi ở HCM trung tâm miền nam chuyên cung cấp thực phẫm cho cả nước
tui cũng chia sẻ các bạn vì đã mất quần đảo Hoàng sa chắc các bạn buồn mà cũng ấm ức lắm
xin chia bùn nhé
bữa nào mua vé máy bay xuống HCM tui dẫn đi lòng vòng quận 1 quận 3 chơi ngắm gái sài gòn có khác với gái hà thành khog
đặc biệt tui sẽ cho các bạn đi ngắm ca sỹ quay phim
còn bạn nào yêu hàn Quốc thick ngắm gái HQ thì tui dẫn ra quận 7 gần phú mỷ hưng là HQ đầy rẫy

Mon Jul 25, 2011 12:57 pm
Chán đời!
Friendship giao lưu  Bgavatar_01Friendship giao lưu  Bgavatar_02_newsFriendship giao lưu  Bgavatar_03
Friendship giao lưu  Bgavatar_04_newAi lớp du [:X]Friendship giao lưu  Bgavatar_06_newsFriendship giao lưu  Bgavatar_06
Friendship giao lưu  Bgavatar_07Friendship giao lưu  Bgavatar_08_newsFriendship giao lưu  Bgavatar_09
[Thành viên] - Ai lớp du [:X]ADMIN
ADMIN
Status : Chán đời!

Huân chương
Thú nuôi:
Friendship giao lưu  Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Friendship giao lưu
http://9nbk.co.cc

Tiêu đề: Friendship giao lưu

hehe thích w' nhưng chưa có dịp. rất vui khi đc giao lưu cùng 4rum tinhban

Friendship giao lưu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.